Tất cả sản phẩm
Kewords [ aluminum casting parts ] trận đấu 209 các sản phẩm.
Bộ phận máy móc gia công CNC Vật liệu thép không gỉ chính xác cao
| quá trình đúc: | đúc trọng lực |
|---|---|
| bao bì: | Vỏ gỗ |
| Dịch vụ: | Dịch vụ OEM |
Phụ tùng xe máy đúc trọng lực tùy chỉnh Độ chính xác cao Chống ăn mòn
| xử lý bề mặt: | đánh bóng |
|---|---|
| Cân nặng: | 1-20kg |
| Quá trình: | Vật đúc |
Các bộ phận máy đúc được đánh bóng tùy chỉnh với độ nhám bề mặt Ra0.8
| xử lý nhiệt: | ủ |
|---|---|
| Kiểm soát chất lượng: | Thanh tra chuyên nghiệp |
| Dịch vụ: | Dịch vụ OEM |
Phụ tùng xe máy đúc kim loại chống ăn mòn với sơn đánh bóng
| Bề mặt hoàn thiện: | Trơn tru |
|---|---|
| Thiết bị: | Máy đúc khuôn + CNC |
| Cân nặng: | 1-20kg |
Các bộ phận xe máy đúc trọng lực tùy chỉnh được chứng nhận ISO 9001
| giấy chứng nhận: | ISO 9001 |
|---|---|
| Thiết bị: | Máy đúc khuôn + CNC |
| moq: | 100 miếng |
Phụ tùng ô tô đúc chính xác cao với sơn đánh bóng
| Ứng dụng: | Phụ tùng ô tô |
|---|---|
| Tính năng: | Độ chính xác cao |
| bao bì: | Vỏ gỗ |
Trọng lực Đúc kim loại Bộ phận gia công CNC Chống ăn mòn OEM
| Vật liệu: | Kim loại |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy móc, ô tô, v.v. |
| bao bì: | Vỏ gỗ, thùng carton, v.v. |
Bộ phận máy đúc tùy chỉnh phi tiêu chuẩn Ra0.8 Độ nhám bề mặt OEM
| quá trình đúc: | Đúc đầu tư |
|---|---|
| bao bì: | Vỏ gỗ |
| Ứng dụng: | Bộ phận máy móc |
Đúc cơ khí công nghiệp Bộ phận kim loại Vật liệu hợp kim kim loại OEM ODM
| Kích thước: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Đúc tạo hình: | Vật đúc |
| quá trình đúc: | đúc trọng lực |
Đúc trọng lực Các bộ phận linh kiện máy tùy chỉnh với dung sai đánh bóng 0,1mm
| Đúc tạo hình: | Vật đúc |
|---|---|
| xử lý bề mặt: | đánh bóng |
| Cân nặng: | 0,5-50kg |

