Tất cả sản phẩm
Kewords [ aluminum casting parts ] trận đấu 209 các sản phẩm.
Các bộ phận đúc nhôm áp suất thấp với quá trình xử lý nhiệt bình thường hóa
| Ứng dụng: | Bộ phận máy móc |
|---|---|
| Quá trình: | Vật đúc |
| Dịch vụ: | Dịch vụ OEM |
Bộ phận đúc nhôm trọng lực OEM ODM cho máy móc Dung sai 0,01mm
| Cân nặng: | 0,1-100kg |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ: | PDF/DWG/IGS/STP/X_T |
| Kiểm soát chất lượng: | kiểm tra 100% |
Gia công CNC Các bộ phận đúc nhôm Ủ luyện bình thường hóa xử lý nhiệt
| Cân nặng: | 0,1-100kg |
|---|---|
| kích thước: | Yêu cầu bản vẽ hoặc mẫu |
| gia công: | Cơ khí CNC |
Các bộ phận đúc nhôm trọng lực tùy chỉnh với xử lý bề mặt đánh bóng
| Ứng dụng: | Bộ phận máy móc |
|---|---|
| Vật liệu: | nhôm |
| Cân nặng: | 0,1-100kg |
Bộ phận đúc nhôm công nghiệp tùy chỉnh cho các bộ phận máy móc
| gia công: | Cơ khí CNC |
|---|---|
| xử lý nhiệt: | Ủ/Chuẩn hóa |
| Khuôn: | OEM/ODM |
Các bộ phận đúc nhôm cơ khí, các thành phần đúc trọng lực đánh bóng
| Kiểm soát chất lượng: | kiểm tra 100% |
|---|---|
| Cân nặng: | 0,1-100kg |
| xử lý bề mặt: | đánh bóng |
Bộ phận đúc nhôm chống ăn mòn Áp suất thấp cho các bộ phận cơ khí
| kích thước: | Yêu cầu bản vẽ hoặc mẫu |
|---|---|
| Kích cỡ: | tùy chỉnh |
| Định dạng bản vẽ: | PDF/DWG/IGS/STP/X_T |
Các bộ phận đúc nhôm tùy chỉnh, các bộ phận máy móc OEM với chuẩn hóa ủ
| xử lý nhiệt: | Ủ/Chuẩn hóa |
|---|---|
| Quá trình: | Vật đúc |
| bao bì: | Thùng / Vỏ gỗ |
Bộ phận đúc nhôm có độ chính xác cao Gia công CNC với dịch vụ OEM ODM
| Dịch vụ: | Dịch vụ OEM |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ: | PDF/DWG/IGS/STP/X_T |
| Sức chịu đựng: | ±0,01mm |
Đánh bóng các bộ phận đúc nhôm bằng quá trình ủ chuẩn hóa OEM ODM
| Cân nặng: | 0,1-100kg |
|---|---|
| xử lý bề mặt: | đánh bóng |
| Sức chịu đựng: | ±0,01mm |

