Tất cả sản phẩm
Kewords [ aluminum casting parts ] trận đấu 209 các sản phẩm.
Bộ phận đúc trọng lực cơ khí, đúc hợp kim nhôm có độ chính xác cao
| thời gian dẫn: | 15-30 ngày |
|---|---|
| bao bì: | Thùng, Vỏ gỗ, Pallet |
| Cân đúc: | 0,1-100kg |
Bộ phận đúc trọng lực hợp kim đồng với đánh bóng Anodizing
| xử lý bề mặt: | Đánh bóng, Anodizing, Mạ, Sơn, Sơn tĩnh điện |
|---|---|
| phương pháp đúc: | đúc trọng lực |
| Chính sách thanh toán: | T/T, L/C, PayPal, Công Đoàn Phương Tây |
Kỹ thuật cơ khí Bộ phận đúc trọng lực, Phụ tùng công nghiệp Chống ăn mòn
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm, hợp kim kẽm, hợp kim magie, hợp kim đồng |
|---|---|
| Chính sách thanh toán: | T/T, L/C, PayPal, Công Đoàn Phương Tây |
| Kiểm soát chất lượng: | Thanh tra chuyên nghiệp |
Bộ phận đúc trọng lực kim loại với xử lý bề mặt sơn mạ
| kích thước đúc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| xử lý bề mặt: | Đánh bóng, Anodizing, Mạ, Sơn, Sơn tĩnh điện |
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm, hợp kim kẽm, hợp kim magie, hợp kim đồng |
Bộ phận đúc hợp kim kẽm chính xác cho điện tử xây dựng
| phương pháp đúc: | đúc trọng lực |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm, hợp kim kẽm, hợp kim magie, hợp kim đồng |
| bao bì: | Thùng, Vỏ gỗ, Pallet |
Bộ phận đúc kim loại chính xác cao, Bộ phận máy móc tùy chỉnh Dung sai 0,1mm
| bao bì: | Vỏ gỗ |
|---|---|
| Đúc tạo hình: | Vật đúc |
| Sức chịu đựng: | ±0,1mm |
Đúc EV tùy chỉnh, các bộ phận đúc trọng lực với tiêu chuẩn ASTM DIN GB
| xử lý nhiệt: | ủ |
|---|---|
| bao bì: | Vỏ gỗ |
| Cân nặng: | 1-100kg |
Các bộ phận đúc sáp bị mất tiêu chuẩn ASTM với vật liệu đồng thau nhôm thép
| Vật liệu: | Kim loại |
|---|---|
| xử lý: | Đúc sáp bị mất |
| Ứng dụng: | Gia công bộ phận kim loại |
Bộ phận đúc kim loại gia công CNC chính xác với vật liệu thép đồng thau nhôm
| OEM/ODM: | Có sẵn |
|---|---|
| gia công: | Gia công CNC chính xác |
| Định dạng bản vẽ: | PDF, IGS, STP, v.v. |
Các bộ phận đúc sáp bị mất độ chính xác cao, các bộ phận gia công CNC có ủ
| Sức chịu đựng: | ±0,1mm |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ: | CAD/PDF/DWG/IGS/STP |
| Ứng dụng: | Gia công bộ phận kim loại |

