Tất cả sản phẩm
Kewords [ aluminum casting parts ] trận đấu 209 các sản phẩm.
Kiểm tra CMM Bộ phận đúc trọng lực Gia công CNC với mạ Anodizing
| bao bì: | Thùng, Vỏ gỗ, Pallet |
|---|---|
| Chính sách thanh toán: | T/T, L/C, PayPal, Công Đoàn Phương Tây |
| Cân đúc: | 0,1-100kg |
Phun cát Anodizing các bộ phận đúc tùy chỉnh cho dụng cụ y tế
| giấy chứng nhận: | ISO9001, CE, RoHS |
|---|---|
| Ứng dụng: | bộ phận y tế |
| xử lý nhiệt: | Ủ, ủ, dập tắt, bình thường hóa |
Bộ phận đúc đồng thau tùy chỉnh, linh kiện gia công CNC đánh bóng
| Kiểm soát chất lượng: | Thanh tra chuyên nghiệp |
|---|---|
| Cân nặng: | 0,5-50kg |
| Tiêu chuẩn: | phi tiêu chuẩn |
Đánh bóng các bộ phận đúc chính xác bằng thép cho cơ khí công nghiệp
| Dịch vụ: | Dịch vụ OEM |
|---|---|
| xử lý nhiệt: | ủ |
| Đúc tạo hình: | Vật đúc |
Các vật đúc y tế tùy chỉnh, các bộ phận đúc trọng lực với quá trình chuẩn hóa dập tắt
| xử lý nhiệt: | Ủ, ủ, dập tắt, bình thường hóa |
|---|---|
| Chính sách thanh toán: | T/T, L/C |
| Điều tra: | kiểm tra 100% |
Các bộ phận đúc trọng lực dung sai 0,01mm với sơn tĩnh điện
| Kiểm soát chất lượng: | Thanh tra chuyên nghiệp |
|---|---|
| Thiết bị kiểm tra: | CMM, Máy chiếu, Máy đo độ cứng, Máy thử phun muối |
| phương pháp đúc: | đúc trọng lực |
Các bộ phận đúc cát có độ chính xác cao với xử lý nhiệt ủ
| Bề mặt hoàn thiện: | đánh bóng, phun cát, anodizing |
|---|---|
| gia công: | Máy đúc khuôn + CNC |
| Dịch vụ: | Dịch vụ OEM |
Các bộ phận đúc chính xác tùy chỉnh với tiêu chuẩn ASTM JIS DIN
| Cân nặng: | 0,1-100kg |
|---|---|
| Kiểm soát chất lượng: | Thanh tra chuyên nghiệp |
| OEM/ODM: | Đã được chấp nhận |
Bộ phận đúc chính xác OEM ODM được gia công CNC với dung sai 0,1mm
| xử lý nhiệt: | ủ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, DIN, JIS, GB |
| Kích cỡ: | tùy chỉnh |
Các bộ phận đúc trọng lực của xe máy, các bộ phận gia công CNC với bề mặt nhẵn
| xử lý nhiệt: | dựa trên nhu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Cân nặng: | 1-20kg |
| Thiết bị: | Máy đúc khuôn + CNC |

