Tất cả sản phẩm
Kewords [ aluminum casting parts ] trận đấu 209 các sản phẩm.
Các bộ phận đúc chính xác tùy chỉnh được đánh bóng với tiêu chuẩn DIN ASTM JIS
| Cân nặng: | 0,1-100kg |
|---|---|
| OEM/ODM: | Đã được chấp nhận |
| Vật liệu: | dựa trên nhu cầu của khách hàng |
Các bộ phận đúc chính xác tùy chỉnh, các bộ phận kim loại gia công CNC Tiêu chuẩn ASTM
| xử lý bề mặt: | đánh bóng |
|---|---|
| Vật liệu: | dựa trên nhu cầu của khách hàng |
| Ứng dụng: | Bộ phận máy móc |
Bộ phận đúc kim loại có độ nhám Ra0.8 Độ chính xác cao cho ô tô điện EV
| Công nghệ chế biến: | Đúc đầu tư、Đúc trọng lực |
|---|---|
| Vật liệu: | OEM/ODM |
| kích thước: | Yêu cầu bản vẽ hoặc mẫu |
Đúc xe điện gia công CNC, bộ phận đúc trọng lực với tiêu chuẩn ASTM DIN GB
| phương pháp đúc: | Đúc sáp bị mất |
|---|---|
| Thiết bị: | Máy đúc khuôn + CNC |
| xử lý bề mặt: | đánh bóng |
Bộ phận đúc tùy chỉnh tiêu chuẩn ASTM Gia công CNC cho xe điện
| xử lý bề mặt: | đánh bóng |
|---|---|
| gia công: | Cơ khí CNC |
| Kích cỡ: | tùy chỉnh |
Các bộ phận đúc kim loại OEM ODM, các bộ phận đúc chính xác có ủ
| Định dạng bản vẽ: | CAD/PDF/DWG/IGS/STP |
|---|---|
| Điều tra: | kiểm tra 100% |
| Sức chịu đựng: | ±0,1mm |
Đánh bóng các bộ phận đúc sáp bị mất cho các bộ phận cơ khí công nghiệp
| Vật liệu: | Kim loại |
|---|---|
| xử lý nhiệt: | ủ |
| Cân nặng: | 1-100kg |
Các bộ phận đúc kim loại của ASTM, các bộ phận đúc chính xác với Anodizing phun cát
| Sức chịu đựng: | ±0,001mm |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy móc, ô tô, v.v. |
| Định dạng bản vẽ: | PDF, IGS, STP, v.v. |
Bộ phận đúc sáp bị mất kim loại, bộ phận gia công CNC chính xác với ủ
| bao bì: | Vỏ gỗ/Pallet/Thùng |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
| Cân nặng: | 1-100kg |
Cơ khí công nghiệp Bộ phận đúc chính xác Linh kiện Chống ăn mòn
| Sức chịu đựng: | ±0,1mm |
|---|---|
| quá trình đúc: | Đúc sáp bị mất |
| xử lý bề mặt: | đánh bóng |

