Tất cả sản phẩm
Kewords [ aluminum casting parts ] trận đấu 209 các sản phẩm.
Các bộ phận đúc kim loại có độ chính xác cao, các bộ phận gia công CNC với ODM ủ
| Quá trình chạy máy: | Cơ khí CNC |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim kim loại |
| Tiêu chuẩn: | phi tiêu chuẩn |
Các bộ phận đúc kim loại y tế bằng kim loại phun cát với bình thường hóa dập tắt
| Chính sách thanh toán: | T/T, L/C |
|---|---|
| Bài kiểm tra: | Quang phổ, Độ cứng, Độ bền kéo |
| Bề mặt hoàn thiện: | đánh bóng, phun cát, anodizing |
Bộ phận đúc nhôm chính xác cho máy tự động hóa công nghiệp
| xử lý bề mặt: | Sơn/ Đánh bóng/ Anodizing |
|---|---|
| moq: | 1 miếng |
| Hình dạng: | tùy chỉnh |
Bộ phận thiết bị tự động hóa cơ khí công nghiệp, bộ phận đúc trọng lực OEM
| Ứng dụng: | Tự động trong công nghiệp |
|---|---|
| moq: | 1 miếng |
| Bưu kiện: | THÙNG/PALLET |
Đúc đánh bóng các bộ phận nhôm nhỏ cho các bộ phận công nghiệp y tế
| Cân nặng: | 0,1-100kg |
|---|---|
| Kiểm soát chất lượng: | kiểm tra 100% |
| xử lý bề mặt: | đánh bóng |
Trọng lực đúc các bộ phận gia công nhôm CNC với quá trình chuẩn hóa ủ
| xử lý bề mặt: | đánh bóng |
|---|---|
| Dịch vụ: | Dịch vụ OEM |
| Định dạng bản vẽ: | PDF/DWG/IGS/STP/X_T |
Gia công CNC Linh kiện đúc nhôm Bộ phận áp suất thấp OEM ODM
| bao bì: | Thùng / Vỏ gỗ |
|---|---|
| xử lý bề mặt: | đánh bóng |
| Sức chịu đựng: | ±0,01mm |
Gravity Casting Phụ tùng ô tô với đánh bóng Anodizing OEM
| Tính năng: | Độ chính xác cao |
|---|---|
| Ứng dụng: | Phụ tùng ô tô |
| Kích cỡ: | tùy chỉnh |
Phụ tùng ô tô đúc trọng lực chính xác cao Vật liệu hợp kim nhôm
| xử lý bề mặt: | Đánh bóng, Sơn, Anodizing |
|---|---|
| Thiết bị: | Máy đúc khuôn + CNC |
| Sức chịu đựng: | 0,01mm |
Đúc trọng lực Các bộ phận linh kiện máy tùy chỉnh với dung sai đánh bóng 0,1mm
| Đúc tạo hình: | Vật đúc |
|---|---|
| xử lý bề mặt: | đánh bóng |
| Cân nặng: | 0,5-50kg |

