Tất cả sản phẩm
Kewords [ aluminum casting parts ] trận đấu 209 các sản phẩm.
Phụ tùng máy đúc chính xác chống ăn mòn cho các bộ phận cơ khí OEM
| Ứng dụng: | Bộ phận máy móc |
|---|---|
| xử lý nhiệt: | ủ |
| quá trình đúc: | Đúc đầu tư |
Bộ phận máy đúc hợp kim kim loại cho hàng không vũ trụ y tế OEM
| quá trình đúc: | đúc trọng lực |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Quá trình chạy máy: | Cơ khí CNC |
Đúc trọng lực tùy chỉnh độ chính xác cao với đánh bóng Anodizing
| kích thước đúc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Chính sách thanh toán: | T/T, L/C, PayPal, Công Đoàn Phương Tây |
| Kiểm soát chất lượng: | Thanh tra chuyên nghiệp |
Phụ tùng đúc trọng lực bằng kim loại với sơn đánh bóng Anodizing
| Ứng dụng: | Gia công bộ phận kim loại |
|---|---|
| gia công: | Gia công CNC chính xác |
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
Phụ tùng đúc chính xác được thổi cát với chứng nhận ISO9001 RoHS
| gia công: | Máy đúc khuôn + CNC |
|---|---|
| Sức chịu đựng: | 0,01 |
| Cân nặng: | 0,01-100kg |
Các bộ phận linh kiện đúc chính xác y tế với đánh bóng bình thường hóa
| Điều tra: | kiểm tra 100% |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | ISO9001, CE, RoHS |
| xử lý nhiệt: | Ủ, ủ, dập tắt, bình thường hóa |
Bộ phận thiết bị tự động đúc trọng lực với vật liệu thép không gỉ nhôm kim loại
| Hình dạng: | tùy chỉnh |
|---|---|
| xử lý bề mặt: | Sơn/ Đánh bóng/ Anodizing |
| Bưu kiện: | THÙNG/PALLET |
Các bộ phận nhôm đúc tùy chỉnh công nghiệp, các thành phần đúc trọng lực đánh bóng
| Khuôn: | OEM/ODM |
|---|---|
| Vật liệu: | nhôm |
| xử lý nhiệt: | Ủ/Chuẩn hóa |
Đúc trọng lực nhôm công nghiệp, Đúc gia công CNC có đánh bóng
| Cân nặng: | 0,1-100kg |
|---|---|
| xử lý bề mặt: | đánh bóng |
| Sức chịu đựng: | ±0,01mm |
Đúc trọng lực tùy chỉnh Các bộ phận nhôm nhỏ với quá trình chuẩn hóa ủ
| xử lý nhiệt: | Ủ/Chuẩn hóa |
|---|---|
| Ứng dụng: | Bộ phận máy móc |
| Khuôn: | OEM/ODM |

