Tất cả sản phẩm
Kewords [ aluminum casting parts ] trận đấu 209 các sản phẩm.
Các thành phần đúc chính xác của ODM, các bộ phận của máy đúc trọng lực Chống ăn mòn
| Kích cỡ: | tùy chỉnh |
|---|---|
| bao bì: | Vỏ gỗ |
| Kiểm soát chất lượng: | Thanh tra chuyên nghiệp |
Đúc xe điện tiêu chuẩn GB với sơn đánh bóng Anodizing
| Cân nặng: | 1-100kg |
|---|---|
| Công nghệ chế biến: | Đúc đầu tư、Đúc trọng lực |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, DIN, GB |
Gia công CNC Linh kiện đúc chính xác với tiêu chuẩn ASTM DIN JIS
| Dịch vụ: | Dịch vụ OEM |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, DIN, JIS, v.v. |
| Sức chịu đựng: | ±0,001mm |
Các bộ phận máy đúc chống ăn mòn với đánh bóng ủ
| Sức chịu đựng: | ±0,1mm |
|---|---|
| Cân nặng: | 0,5-50kg |
| Kích thước: | tùy chỉnh |
Gia công CNC Đúc các bộ phận xe máy với bề mặt nhẵn
| Bề mặt hoàn thiện: | Trơn tru |
|---|---|
| Dịch vụ: | Dịch vụ OEM |
| Cân nặng: | 1-20kg |
Các thành phần đúc tùy chỉnh trọng lực chính xác cho xe máy xe máy
| moq: | 100 miếng |
|---|---|
| Kiểm soát chất lượng: | Thanh tra chuyên nghiệp |
| Sức chịu đựng: | ±0,1mm |
Phụ tùng xe máy đúc ISO9001 với xử lý bề mặt đánh bóng
| Ứng dụng: | Phụ tùng xe máy |
|---|---|
| Kiểm soát chất lượng: | Thanh tra chuyên nghiệp |
| xử lý bề mặt: | đánh bóng |
Đánh bóng các bộ phận xe máy đúc, các bộ phận đúc chính xác với kết thúc mịn
| Sức chịu đựng: | ±0,1mm |
|---|---|
| Vật liệu: | dựa trên nhu cầu của khách hàng |
| Bề mặt hoàn thiện: | Trơn tru |
Đúc y tế tùy chỉnh, linh kiện đúc chính xác được chứng nhận CE
| Điều tra: | kiểm tra 100% |
|---|---|
| Chính sách thanh toán: | T/T, L/C |
| gia công: | Máy đúc khuôn + CNC |
Các bộ phận máy đúc tùy chỉnh, hợp kim kim loại CNC gia công đúc ODM
| xử lý bề mặt: | đánh bóng |
|---|---|
| Dịch vụ: | Dịch vụ OEM |
| Kích thước: | tùy chỉnh |

