Tất cả sản phẩm
Kewords [ aluminum casting parts ] trận đấu 209 các sản phẩm.
Trọng lực đúc các bộ phận thép không gỉ với Anodizing phun cát
| Điều tra: | kiểm tra 100% |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại |
| đóng gói: | Vỏ gỗ, thùng carton, pallet |
Bộ phận máy đúc trọng lực cho máy móc kỹ thuật OEM ODM
| xử lý bề mặt: | đánh bóng |
|---|---|
| Kiểm soát chất lượng: | Thanh tra chuyên nghiệp |
| xử lý nhiệt: | ủ |
Bộ phận máy đúc trọng lực hợp kim nhôm với độ nhám Ra0,8
| Kiểm soát chất lượng: | Thanh tra chuyên nghiệp |
|---|---|
| Cân nặng: | 0,5-50kg |
| xử lý nhiệt: | ủ |
Các bộ phận máy đúc chống ăn mòn với gia công CNC được ủ
| Sức chịu đựng: | ±0,1mm |
|---|---|
| Quá trình chạy máy: | Cơ khí CNC |
| xử lý nhiệt: | ủ |
Bộ phận máy đúc trọng lực chính xác cao với độ nhám bề mặt Ra0.8
| Kích thước: | tùy chỉnh |
|---|---|
| độ nhám bề mặt: | RA0.8 |
| Tiêu chuẩn: | phi tiêu chuẩn |
Các thành phần đúc chính xác có độ chính xác cao với gia công CNC OEM ODM
| Đúc tạo hình: | Vật đúc |
|---|---|
| quá trình đúc: | đúc trọng lực |
| đúc chính xác: | Độ chính xác cao |
Bộ phận máy đúc OEM ODM Vật liệu hợp kim kim loại có ủ
| bao bì: | Vỏ gỗ |
|---|---|
| độ nhám bề mặt: | RA0.8 |
| Kiểm soát chất lượng: | Thanh tra chuyên nghiệp |
Các bộ phận máy đúc chống ăn mòn, các thành phần đúc trọng lực hợp kim kim loại
| độ nhám bề mặt: | RA0.8 |
|---|---|
| Quá trình chạy máy: | Cơ khí CNC |
| quá trình đúc: | Đúc đầu tư |
Phụ tùng xe máy đúc ODM, linh kiện đúc chính xác với đánh bóng Anodizing
| Kiểm soát chất lượng: | Thanh tra chuyên nghiệp |
|---|---|
| xử lý bề mặt: | đánh bóng |
| Kiểu: | Phụ tùng xe máy |
Các bộ phận xe máy đúc chính xác cao, các bộ phận bằng thép không gỉ đúc OEM ODM
| Sức chịu đựng: | ±0,1mm |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | ISO 9001 |
| Kiểu: | Phụ tùng xe máy |

